Màn hình Gaming Samsung Odyssey 3D G90XF LS27FG900XEXXV
(4K/IPS/165HZ/1MS/LOA)
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
27 inches
Tấm nền
IPS
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
165 Hz
Thời gian phản hồi
1ms
Treo tường
100 x 100 mm
Cổng kết nối
1 x USB A Downstream/Service
1 x USB B Upstream
1 x USB A Downstream
2 x HDMI in
1 x DP
1 x Nguồn
Kích thước
Có chân đế: 614.1 x 541.5 x 203.3 mm
Không có chân đế: 614.1 x 372.2 x 46.0 mm
Trọng lượng
Có chân đế: 7.5 kg
Không có chân đế: 4.7 kg
Độ phân giải màn hình
3840 x 2160 pixels
21.990.000đ
39.990.000đ
Đặc điểm nổi bật
Màn hình Gaming Samsung Odyssey 3D G90XF LS27FG900XEXXV nổi bật với tấm nền IPS 27 inch, độ phân giải 4K, tần số quét 165 Hz và hỗ trợ HDR10+ Gaming. Sản phẩm màn hình Samsung có thời gian phản hồi 1 ms, màu Mercury Silver và hỗ trợ treo tường VESA 100 × 100 mm. Sản phẩm còn trang bị công nghệ Eye Saver Mode, Flicker Free, có loa kép 5W x 2 và nhiều cổng kết nối.
Màn hình Gaming Samsung Odyssey 3D G90XF LS27FG900XEXXV - Độ phân giải 4k, hiển thị ấn tượng
Độ phân giải 4K
Ngoài ra, màn hình hỗ trợ tần số quét 165 Hz cho chuyển động mượt mà, đặc biệt phù hợp với các tựa game FPS tốc độ cao. Thời gian phản hồi 1ms (GTG) giúp loại bỏ hiện tượng bóng mờ, đồng thời tạo lợi thế lớn cho game thủ trong những pha xử lý nhanh và đòi hỏi độ chính xác cao.
Thiết kế tinh tế, cao cấp
Sản phẩm có thiết kế tinh tế với tông màu Mercury Silver sang trọng. Màn hình sở hữu kích thước 27 inch cùng tỷ lệ khung hình 16:9 chuẩn mực, giúp sản phẩm cân bằng giữa không gian hiển thị rộng rãi và sự gọn gàng trên bàn làm việc.
Thiết kế tinh tế, cao cấp
Khi lắp đặt chân đế, kích thước màn hình đạt 614.1 x 541.5 x 203.3 mm với trọng lượng chỉ khoảng 7.5kg, đủ chắc chắn cho mọi nhu cầu sử dụng nhưng vẫn không quá nặng. Ngoài ra, chiếc màn hình Samsung này còn hỗ trợ chuẩn treo tường VESA 100 x 100 mm, giúp người dùng linh hoạt bố trí theo không gian và thói quen cá nhân.
Công nghệ màn hình tối tân
Công nghệ màn hình tối tân
Trang bị nhiều cổng kết nối
Trang bị nhiều cổng kết nối
Đặc biệt, chiếc màn hình này còn được tích hợp hệ thống loa kép công suất 2 × 5 W, mang lại trải nghiệm âm thanh sống động mà không cần sử dụng loa ngoài. Đây là cũng là một điểm cộng lớn, góp phần tiết kiệm không gian, đồng thời mang đến trải nghiệm giải trí toàn diện, từ chơi game, phim ảnh cho đến nghe nhạc.