Màn hình LG 27UP850K-W 27 inch
(4K/IPS/60HZ/5MS/LOA/USBC PD 96W)
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
27 inches
Tấm nền
IPS
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
60 Hz
Thời gian phản hồi
5ms
Cổng kết nối
HDMI
DisplayPort
USB-C
Đầu ra tai nghe
Trọng lượng
Trọng lượng khi vận chuyển 8.9 kg
Độ phân giải màn hình
3840 x 2160 pixels
8.390.000đ
9.990.000đ
Đặc điểm nổi bật
Màn hình LG 27UP850K-W 27 inch là lựa chọn lý tưởng cho cả công việc và giải trí, nhờ độ phân giải 4K sắc nét và tấm nền IPS với độ phủ màu DCI-P3 đạt 95%. Nhờ được hỗ trợ VESA Display HDR và Black Stabilizer, sản phẩm màn hình 4K cho độ tương phản tốt trong mọi điều kiện.Ngoài ra, màn hình được trang bị cổng HDMI và DisplayPort, cho phép kết nối dễ dàng với nhiều dòng PC và laptop.
Màn hình LG 27UP850K-W 27 inch - Rõ nét, tươi sáng trong từng chi tiết
Thưởng thức chất lượng hình ảnh 4K
Để có thể mang đến hình ảnh chi tiết, màn hình LG 27UP850K-W 27 inch sở hữu độ phân giải 4K cùng tần số quét 60Hz. Nhờ đó, người dùng sẽ được trải nghiệm nhiều tựa game hay bộ phim khác nhau ở mức 60FPS vô cùng mượt mà. Với thời gian phản hồi chỉ 5ms, màn hình máy tính LG hiển thị chuyển động mượt mà và giảm thiểu hiện tượng giật, lag.
Kích thước 27 inch còn giúp người dùng LG 27UP850K-W tối ưu hóa không gian làm việc. Màn hình lớn cho phép chia nhiều tab hay mở cùng lúc nhiều ứng dụng mà vẫn đảm bảo không gian hiển thị tối ưu. Với độ sáng tối đa đến 320 cd/m² cùng khả năng chống chói, màn hình hiển thị tốt kể cả trong điều kiện nhiều đèn như ở văn phòng, bàn làm việc.
Kiểu dáng hiện đại, linh hoạt xoay chỉnh
Đặc biệt chiều cao của chân đế cũng có thể được điều chỉnh để tương thích với nhiều loại bàn làm việc khác nhau. Trọng lượng của LG 27UP850K-W 27 inch cũng chỉ rơi vào khoảng 8.9kg, tiện lợi trong việc di chuyển cũng như lắp đặt tại nhà. Trong hộp sản phẩm cũng sẽ sẵn một cáp USB-C và HDMI để người dùng kết nối và sử dụng ngay.
Trải nghiệm chơi game, làm việc hàng đầu
Với các game thủ, LG 27UP850K-W 27 inch sở hữu công nghệ Dynamic Action Sync, Black Stabilizer tối ưu hóa độ trễ cũng như cân bằng mức sáng hình ảnh. Từ đó, khi chơi game trên màn hình LG, bạn có thể phát hiện đối thủ cực nhanh cũng như được trải nghiệm chơi mượt mà. Khi xem phim hay làm việc, độ tương phản được tối ưu nhờ công nghệ VESA DisplayHDR 400, giúp màu sắc hiển thị sống động hơn.
Kết nối đa dạng
Ứng dụng LG Switch cho phép chia màn hình thành 6 khu vực riêng biệt, giúp bạn dễ dàng vừa video call vừa xử lý công việc cùng lúc. Hệ thống đa cổng kết nối với cổng USB-C, cổng HDMI, Displayport cho phép kết nối với nhiều dòng PC, Laptop. Đặc biệt cổng Type-C còn hỗ trợ sạc 96W chuẩn PD tương thích hầu hết các dòng thiết bị hiện nay.
Kết nối đa dạng
Màn hình LG 27UP850K-W tích hợp 2 loa, mỗi loa công suất 5W, trang bị công nghệ tiên tiến giúp mang đến hiệu ứng âm thanh ấn tượng khi giải trí. Người dùng cũng có thể sử dụng cổng 3 Pole để kết nối với tai nghe trong lúc chơi game, làm việc.
Mua màn hình LG 27UP850K-W 27 inch chính hãng tại CellphoneS
Là một dòng sản phẩm sở hữu độ phân giải cao, nhiều công nghệ ấn tượng màn hình LG 27UP850K-W 27 inch phù hợp cho cả dân văn phòng lẫn game thủ. Nếu bạn muốn mua màn hình chính hãng, tham khảo ngay CellphoneS. Với hệ thống cửa hàng trải dài trên cả nước, bạn có thể đến ngay cửa hàng gần nhà hoặc đặt online ngay trên Website. Cùng với hệ thống tích điểm Smember, bạn sẽ nhận được nhiều ưu đãi hấp dẫn tại CellphoneS.
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!
Màn hình LG 27UP850K-W 27 inch
Màn hình LG 27UP850K-W 27 inch