Màn hình LG 27UP850N 27 inch - Cũ Đẹp
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
27 inches
Tấm nền
IPS
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
60 Hz
Thời gian phản hồi
5ms
Cổng kết nối
DisplayPort
2xHDMI
USB Type-C
2xUSB
Kích thước
Có chân đế: 613,5 x 569,3 x 239,3 mm (Rộng x Cao x Dày)
Không có chân đế: 613,5 x 363,5 x 45,4 mm (Rộng x Cao x Dày)
Trọng lượng
Có chân đế: 5.9 kg
Không có chân đế: 4.1 kg
Độ phân giải màn hình
3840 x 2160
5.690.000đ
14.990.000đ
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!
Màn hình LG 27UP850N 27 inch - Cũ Đẹp-Đen