Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 6.7 inches |
6.7 inches |
|
|---|---|---|---|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình |
|
|
| Camera sau | Camera sau Camera chính: 12MP, 26 mm, ƒ/1.5 Camera góc siêu rộng: 12MP, 13 mm, ƒ/2.4, 120° |
Camera chính: 48 MP, f/1.8, 24mm, 1.22µm, PDAF, OIS Camera góc siêu rộng: 12 MP, f/2.2, 13mm, 120˚, 1.4µm, PDAF Camera tele: 12 MP, f/2.8, 77mm (telephoto), PDAF, OIS, 3x optical zoom Cảm biến độ sâu TOF 3D LiDAR |
|
| Camera trước | Camera trước 12MP khẩu độ f/1.9, Autofocus |
Camera selfie: 12 MP, f/1.9, 23mm, 1/3.6", PDAF |
|
| Chipset | Chipset Apple A15 Bionic |
Apple A16 Bionic 6-core |
|
| Công nghệ NFC | Công nghệ NFC Có |
Có |
|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 6 GB |
6 GB |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 256 GB |
128 GB |
|
| Pin | Pin 4325 mAh |
4.323 mAh |
|
| Thẻ SIM | Thẻ SIM 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành iOS 16 |
iOS 16 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 2778 x 1284 pixel |
2796 x 1290-pixel |
|
| Tính năng màn hình | Tính năng màn hình Tần số quét 60 Hz, 458 ppi, HDR, True Tone, độ sáng 1200 nits , màn hình chống bám vân tay, 2,000,000:1 Kính cường lực Ceramic Shield |
120Hz, Always-On display, HDR, True Tone, Haptic Touch, 2,000,000:1, 2000 nits |
|
| Loại CPU | Loại CPU 6 nhân |
CPU 6 lõi với 2 lõi hiệu năng và 4 lõi tiết kiệm điện |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!