Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 6.7 inches |
7.1 inch |
|
|---|---|---|---|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình |
LTPO AMOLED |
|
| Camera sau | Camera sau Camera chính: 48 MP, f/1.8, 24mm, 1.22µm, PDAF, OIS Camera góc siêu rộng: 12 MP, f/2.2, 13mm, 120˚, 1.4µm, PDAF Camera tele: 12 MP, f/2.8, 77mm (telephoto), PDAF, OIS, 3x optical zoom Cảm biến độ sâu TOF 3D LiDAR |
Camera góc rộng: 50 MP, f/1.8, OIS Camera Tele: 13 MP, f/2.4, 2x optical zoom, PDAF Camera góc siêu rộng:16 MP, f/2.2 |
|
| Camera trước | Camera trước Camera selfie: 12 MP, f/1.9, 23mm, 1/3.6", PDAF |
Camera góc rộng: 32 MP, f/2.4 Camera phụ: 32 MP, f/2.4 |
|
| Chipset | Chipset Apple A16 Bionic 6-core |
Qualcomm SM8350 Snapdragon 888 5G (5nm) |
|
| Công nghệ NFC | Công nghệ NFC Có |
Có |
|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 6 GB |
8 GB |
|
| Bộ nhớ trong | Bộ nhớ trong 128 GB |
256 GB |
|
| Pin | Pin 4.323 mAh |
4500 mAh |
|
| Thẻ SIM | Thẻ SIM 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
2 SIM (Nano-SIM) |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành iOS 16 |
Android 11 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 2796 x 1290-pixel |
|
|
| Tính năng màn hình | Tính năng màn hình 120Hz, Always-On display, HDR, True Tone, Haptic Touch, 2,000,000:1, 2000 nits |
Màn hình chính: LTPO AMOLED có thể gập lại, 1792 x 1920 pixel, tần số quét 120Hz, HDR10+, 500 nit, 1000 nit Màn hình phụ: 5,49 inch, 988 x 1972 pixel, AMOLED, Corning Gorilla Glass Victus |
|
| Loại CPU | Loại CPU CPU 6 lõi với 2 lõi hiệu năng và 4 lõi tiết kiệm điện |
1x2,84 GHz Cortex-X1 & 3x2,42 GHz Cortex-A78 & 4x1,80 GHz Cortex-A55 |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!