Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
Intel UHD Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
4GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 2666MHz, 2 khe cắm tối đa 16GB |
DDR4 3200MHz, 2 khe cắm hỗ trợ tối đa 32GB |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 256GB SSD PCIe NVMe |
256GB M.2 PCIe NVMe Class 35 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Màn hình chống loá |
|
|
| Pin | Pin 3Cell 42WHrs |
3 Cell 41Whr |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
FreeOS |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1366 x 768 pixels (HD+) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Core i5 1135G7 2.4 Ghz up to 4.2Ghz-8Mb |
Intel Core i3-1115G4, upto 4.10GHz, 2 cores 4 threads |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A port 1 x USB 2.0 Type-A port 1 x USB 3.2 Gen 1 Type- C port (optional) 1 x HDMI 1.4 port 1 x SD 3.0 card slot 1 x Universal Audio Jack |
1x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C port with DisplayPort alt mode/Power Delivery 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x USB 2.0, 1x RJ-45 Ethernet 1x universal audio |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!