Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel UHD Graphics 620 |
AMD Radeon™ Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Ổ cứng | Ổ cứng 256GB SSD M.2 PCIE, 1x slot SATA3 2.5" |
512GB SSD M.2 2242 PCIe NVMe 3.0x2 |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
14 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 15.6" FHD (1920 x 1080) Anti-Glare |
14.0 Inch FHD (1920x1080) TN 220nits Anti-glare |
|
| Pin | Pin 3 Cell 42WHr |
2Cell 35WHrs |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
Windows 10 Home 64 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5-10210U 1.6GHz up to 4.2GHz 6MB |
AMD Ryzen™ R3-4300U Processor |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 2.0, 2x USB 3.1, HDMI, VGA, RJ-45 |
1 x USB 2.0 2 x USB 3.1 Gen 1 1 x HDMI 1.4b 1 x Headphone / microphone combo jack 1 x 4-in-1 Card Reader (MMC, SD, SDHC, SDXC) |
|
| Tính năng khác | Tính năng khác DVD+/-RW, HD Webcam |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!