So Sánh Laptop HP Pavilion 14-CE3013TU 8QN72PA Laptop ASUS VivoBook Flip TM420IA-EC155T
Laptop HP Pavilion 14-CE3013TU 8QN72PA
11.990.000đ
13.490.000đ
Laptop ASUS VivoBook Flip TM420IA-EC155T
Thông tin cơ bản
Loại card đồ họa
Loại card đồ họa
Intel UHD Graphics
AMD Radeon™ Graphics
Ổ cứng
Ổ cứng
256GB SSD M.2 NVMe
256GB SSD M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
Kích thước màn hình
Kích thước màn hình
14 inches
14 inches
Công nghệ màn hình
Công nghệ màn hình
14" ( 1920 x 1080 ) Full HD IPS không cảm ứng , HD webcam
250nits Glare 45% NTSC LED Backlit Touch screen
Pin
Pin
3 cell 41 Wh , Pin liền
3Cell 42WHrs
Hệ điều hành
Hệ điều hành
Windows 10 Home SL
Windows 10 Home SL
Độ phân giải màn hình
Độ phân giải màn hình
1920 x 1080 pixels (FullHD)
1920 x 1080 pixels (FullHD)
Loại CPU
Loại CPU
Intel Core i3-1005G1 ( 1.2 GHz - 3.4 GHz / 4MB / 2 nhân, 4 luồng )