Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.5 inches |
| Công nghệ màn hình | Super Retina XDR |
| Camera sau | 3 Camera 12MP: |
| Camera trước | 12 MP ƒ/2.2 aperture |
| Chipset | A13 Bionic |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | 3969 mAh |
| Thẻ SIM | Nano-SIM + eSIM |
| Hệ điều hành | iOS 13 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
| Độ phân giải màn hình | 2688 x 1242 pixels |
| Cảm biến | FaceID, Con quay hồi chuyển, Gia tốc kế, Cảm biến tiệm cận, Cảm biến ánh sáng xung quanh |
iPhone 11 Pro Max 256GB cũ tại CellphoneS sở hữu đa dạng tình trạng máy từ cũ đẹp, cũ 99% đến like new, đổi bảo hành. Mỗi tình trạng máy sẽ có giá bán khác nhau, cùng tìm hiểu chi tiết về giá iPhone 11 Pro Max 256GB cũ ngay sau đây.
Giá iPhone 11 Pro Max 256GB cũ (like new 99%) hiện nay dao động từ 7.490.000đ đến 8.990.000đ, tùy thuộc vào tình trạng ngoại hình, pin, chính sách bảo hành (Tháng 05/2026). Các tình trạng máy iPhone 11 Pro Max cũ đẹp thường sẽ có giá cao hơn, khoảng 8.990.000đ.
Bảng giá tham khảo iPhone 11 Pro Max 256GB cũ (05/2026) tại CellphoneS:
Tên sản phẩm |
Giá bán |
Giá thu cũ lên đời |
|
iPhone 11 Pro Max 256GB Cũ đẹp |
9.190.000đ |
8.190.000đ |
|
iPhone 11 Pro Max 256GB Cũ Trầy xước |
8.490.000đ |
7.490.000đ |
|
iPhone 11 Pro Max 256GB 2 sim - Cũ đẹp |
9.190.000đ |
8.190.000đ |
|
iPhone 11 Pro Max 256GB 2 sim - Cũ Trầy Xước |
8.490.000đ |
7.490.000đ |
|
iPhone 11 Pro Max 256GB Cũ Xước cấn |
7.690.000đ |
6.690.000đ |

Mua iPhone 11 Pro Max 256GB cũ 99% lúc này (Tháng 05/2026) là quyết định thông minh giúp người dùng sở hữu thiết bị cấu hình mạnh và thoải mái lưu trữ dữ liệu với chi phí tiết kiệm.
Ngoài phiên bản 256GB, người dùng có thể tham khảo thêm iPhone 11 Pro Max 64GB cũ và iPhone 11 Pro Max 512GB cũ tại CellphoneS để nhận nhiều ưu đãi hấp dẫn.

Một trong những lựa chọn hiện nay của người dùng chính là hệ thống CellphoneS với đầy đủ các mẫu iPhone 11 Pro Max cũ từ hàng đẹp đến trầy xước. Tại đây, người dùng dễ dàng tìm thấy đa dạng tình trạng máy kèm mức giá bán phải chăng, phù hợp với mọi nhu cầu mua sắm và túi tiền cá nhân.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!