Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Công nghệ làm sạch | Sóng âm (Sonic) |
| Chế độ | Làm sạch, Răng nhạy cảm, Chăm sóc nướu |
| Tần số rung | 37.500 vòng/phút |
| Tiện ích | 5 chế độ làm sạch |
| Loại pin | Pin Lithium-ion |
| Dung lượng pin | 2000mAh |
| Thời gian | Khoảng 90 ngày (dùng 2 lần/ngày) |
| Chống nước | IPX7 |
| Kích thước | 29.4 x 28 x 250 mm |
| Trọng lượng | 137.1 g |
| Hãng sản xuất | Flyco |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!