CPU Intel Core i5 14400F
Thông số kỹ thuật
Chipset
Intel
Dòng sản phẩm
Core i5
Thế hệ CPU
Intel thế hệ 14
Socket
LGA 1700
Số nhân
10
Số luồng
16
Tốc độ xử lý
2.5 - 4.7 GHz
Cache
L2: 9.5 MB
L3: 20 MB
Điện năng tiêu thụ
65W