Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 5.8 inches |
| Công nghệ màn hình | Super Retina XDR |
| Camera sau | 3 Camera 12MP: |
| Camera trước | 12 MP ƒ/2.2 aperture |
| Chipset | A13 Bionic |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | 3046 mAh |
| Thẻ SIM | Nano-SIM + eSIM |
| Hệ điều hành | iOS 13 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
| Độ phân giải màn hình | 2436 x 1125 pixels |
| Cảm biến | FaceID, Con quay hồi chuyển, Gia tốc kế, Cảm biến tiệm cận, Cảm biến ánh sáng xung quanh |
iPhone 11 Pro 256GB cũ hiện đang là mặt hàng thu hút tại hệ thống CellphoneS nhờ mang đến hàng loạt tùy chọn tình trạng máy, đa dạng cho khách hàng. Người dùng có thể cân nhắc mua iPhone 11 Pro cũ từ xước cấn, trầy nhẹ cho đến máy đẹp nguyên bản. Hãy cùng xem mức giá của thiết bị này ngay tại đây!
Hiện tại, giá bán điện thoại iPhone 11 Pro 256GB cũ dao động từ 6.5 đến hơn 7.5 triệu đồng dựa vào độ mới cũng như nguồn gốc của thiết bị. Đặc biệt, những chiếc máy có ngoại hình đẹp tại các hệ thống bán lẻ uy tín thường sẽ được niêm yết ở mức giá khoảng 7.590.000 đồng.
Bảng giá iPhone 11 Pro 256GB cũ các phiên bản (Tháng 05/2026):
Tên sản phẩm |
Giá bán |
Giá thu cũ lên đời |
|
iPhone 11 Pro 256GB Cũ đẹp |
7.790.000đ |
6.790.000đ |
|
iPhone 11 Pro 256GB Cũ Trầy xước |
7.290.000đ |
6.290.000đ |
|
iPhone 11 Pro 256GB - Cũ xước cấn |
6.790.000đ |
5.790.000đ |

Nhằm giải đáp về giá iPhone 11 Pro 256GB cũ, khách hàng cần hiểu rõ rằng giá bán sẽ chênh lệch theo hình thức máy. Dòng iPhone 11 Pro 256GB like new được định giá cao hơn nhờ vẻ ngoài gần như mới. Phiên bản iPhone 11 Pro 256GB cũ 99% mang đến giải pháp tiết kiệm hơn mà vẫn cho trải nghiệm sử dụng mượt mà.
Việc lựa chọn mua iPhone 11 Pro 256GB cũ lúc này là một quyết định vô cùng hợp lý dành cho những ai muốn tiết kiệm tối đa ngân sách cá nhân. Thiết bị này sở hữu bộ nhớ lưu trữ thoải mái và mức hiệu năng vượt trội. Người dùng cũng có thể tham khảo thêm phiên bản iPhone 11 Pro 512GB cũ hoặc iPhone 11 Pro 64GB cũ.
Hiện nay, hệ thống CellphoneS tự hào là địa chỉ uy tín chuyên phân phối dòng điện thoại iPhone 11 Pro cũ với đầy đủ các tình trạng. Đi kèm với đó là giá bán đa dạng và cạnh tranh, giúp khách hàng dễ dàng lựa chọn được thiết bị phù hợp với nhu cầu sử dụng và tình hình tài chính hiện có.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!