Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.5 inches |
| Công nghệ màn hình | Super Retina XDR |
| Camera sau | 3 Camera 12MP: |
| Camera trước | 12 MP ƒ/2.2 aperture |
| Chipset | A13 Bionic |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Bộ nhớ trong | 64 GB |
| Pin | 3969 mAh |
| Thẻ SIM | Nano-SIM + eSIM |
| Hệ điều hành | iOS 13 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
| Độ phân giải màn hình | 2688 x 1242 pixels |
| Cảm biến | FaceID, Con quay hồi chuyển, Gia tốc kế, Cảm biến tiệm cận, Cảm biến ánh sáng xung quanh |
iPhone 11 Pro Max 64GB cũ tại CellphoneS hiện có sẵn các tùy chọn về ngoại hình như hàng like new, máy đẹp 99% hoặc các bản cũ trầy xước nhẹ. Mức giá sản phẩm được chia thành nhiều phân khúc khác nhau nhằm đáp ứng đa dạng mục đích sử dụng. Dưới đây là bảng tổng hợp chi phí iPhone 11 Pro Max cũ chi tiết để người dùng tham khảo.
iPhone 11 Pro Max 64GB cũ hiện có mức giá dao động khoảng 6,1 - 7,5 triệu đồng (Tháng 05/2026), tùy vào đặc điểm ngoại hình (Cũ đẹp, cũ trầy xước). Đối với phiên bản iPhone 11 Pro Max 64 GB cũ 99% hay còn gọi là cũ đẹp, chi phí sở hữu thường nhỉnh hơn đôi chút so với các phiên bản còn lại, rơi vào khoảng 7.490.000đ.

Giá điện thoại cũ căn cứ vào đặc điểm ngoại hình
Dưới đây là bảng giá chi tiết cho các phân loại iPhone 11 Pro Max 64GB cũ (Tháng 05/2026):
Tên sản phẩm |
Giá bán |
Giá thu cũ lên đời |
|
iPhone 11 Pro Max 64GB Cũ đẹp |
7.590.000đ |
6.590.000đ |
|
iPhone 11 Pro Max 64GB Cũ Trầy xước |
6.890.000đ |
5.890.000đ |
|
iPhone 11 Pro Max 64GB - Cũ Xước cấn |
6.290.000đ |
5.290.000đ |
|
iPhone 11 Pro Max 64GB 2 Sim Cũ đẹp |
7.590.000đ |
6.590.000đ |
Ngoài phiên bản 64GB cũ, nếu cần dung lượng lưu trữ lớn hơn, người dùng cũng có thể tham khảo phiên bản iPhone 11 Pro Max 256GB cũ.
Lựa chọn iPhone 11 Pro Max 64GB cũ ở thời điểm này là vô cùng đáng mua nhằm tiết kiệm tối đa chi phí đầu tư mà vẫn có máy hiệu năng ổn định. Việc sở hữu một thiết bị có màn hình lớn đi kèm thời lượng pin lâu dài sẽ hỗ trợ tốt cho mọi nhu cầu làm việc và giải trí.

Khả năng xử lý hình ảnh và video trên máy vẫn đáp ứng hiệu quả các nhu cầu sáng tạo nội dung của người dùng hiện đại. Khung viền thép không gỉ gia tăng độ bền bỉ và tạo nên cảm giác cầm nắm đầm tay trong quá trình thao tác.
Hiện CellphoneS cung cấp nhiều phiên bản iPhone 11 Pro Max cũ khác nhau cho người dùng lựa chọn, từ cũ đẹp đến like new hay đổi bảo hành. Mức giá bán luôn cạnh tranh đi kèm các ưu đãi thu cũ đổi mới giúp tiết kiệm thêm chi phí nâng cấp máy.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!