Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.1 inches |
| Camera sau | 12 MP, f/1.6, 26mm (wide), 1.4µm, dual pixel PDAF, OIS |
| Camera trước | 12 MP, f/2.2, 23mm (wide), 1/3.6" |
| Chipset | Apple A14 Bionic (5 nm) |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | Li-Ion, sạc nhanh 20W, sạc không dây 15W, USB Power Delivery 2.0 |
| Thẻ SIM | 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
| Hệ điều hành | iOS 14.1 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
| Độ phân giải màn hình | 1170 x 2532 pixels |
| Loại CPU | Hexa-core |
iPhone 12 Pro 256GB cũ vẫn là lựa chọn hoàn hảo cho người dùng muốn tìm kiếm một chiếc smartphone vừa sang trọng vừa đáp ứng tốt nhu cầu về hiệu năng. Sản phẩm hiện có nhiều tình trạng máy và phân khúc giá khác nhau, mang đến đa dạng sự lựa chọn. Chi tiết về giá bán iPhone 12 Pro cũ sẽ được trình bày ngay ở phần dưới đây.
Hiện nay, giá iPhone 12 Pro 256GB cũ trên thị trường đang dao động trong khoảng từ 9 - 12 triệu đồng. Con số này sẽ có sự chênh lệch dựa trên độ mới, hiệu suất pin cũng như các chế độ hậu mãi riêng của từng cửa hàng.
Bảng giá chi tiết iPhone 12 Pro 256GB cũ theo từng tình trạng máy tại CellphoneS (Tháng 05/2026):
Tên sản phẩm |
Giá bán |
Giá thu cũ lên đời |
|
iPhone 12 Pro 256GB - Cũ Đẹp |
10.590.000đ |
9.590.000đ |
|
iPhone 12 Pro 256GB - Cũ Trầy Xước |
9.890.000đ |
8.890.000đ |
|
iPhone 12 Pro 256GB - Cũ Xước Cấn |
9.090.000đ |
8.090.000đ |

Giá bán này không cố định mà sẽ biến động nhẹ theo các đợt khuyến mãi hiện hành cũng như các gói dịch vụ hậu mãi đi kèm. Hãy cân nhắc kỹ các lựa chọn về tình trạng máy để sở hữu cho mình một chiếc smartphone ưng ý với chi phí tiết kiệm.
Việc sở hữu iPhone 12 Pro 256GB cũ lúc này là một bài toán chi tiêu cực kỳ thông minh, giúp bạn sở hữu dòng flagship chất lượng với mức giá rẻ. Ngoài 256GB, người mua có thể tham khảo thêm iPhone 12 Pro 128GB cũ hoặc iPhone 12 Pro 512GB cũ tại CellphoneS nếu muốn sở hữu phiên bản dung lượng khác phù hợp nhu cầu hơn. Tại CellphoneS hiện có đa dạng các lựa chọn từ cũ đẹp, cũ trầy xước đến đã kích hoạt cho khách hàng lựa chọn.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!