Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.1 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Camera chính: 48MP |
| Camera trước | 12MP |
| Chipset | Apple A16 Bionic |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 6 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Hệ điều hành | iOS 16 |
| Độ phân giải màn hình | 2556 x 1179 pixels |
| Tính năng màn hình | Công nghệ ProMotion với tần số quét 120Hz |
| Loại CPU | 6 nhân |
iPhone 14 Pro 256GB cũ nổi bật với chip Apple A16 Bionic mạnh mẽ, đi kèm với đó là dung lượng lớn 256GB giúp người dùng thoải mái lưu dữ liệu hơn. Máy sở hữu Dynamic Island hỗ trợ hiển thị thông báo linh hoạt, tiện lợi. Thiết bị iPhone 14 Pro cũ được tối ưu khả năng quay chụp với cụm camera 48MP, kết hợp dung lượng 256GB đáp ứng nhu cầu lưu trữ lớn.
Giá iPhone 14 Pro 256GB cũ hiện dao động khoảng 13 - 17.7 triệu đồng, tùy theo tình trạng máy, dung lượng pin và bảo hành đi kèm. Những máy có pin trên 90%, ngoại hình đẹp hoặc màu hot như trắng, vàng thường sẽ có mức giá nhỉnh hơn.
Bảng giá iPhone 14 Pro 256GB cũ chi tiết theo từng tình trạng máy tại CellphoneS (Tháng 05/2026):
Tên sản phẩm |
Giá bán |
Giá thu cũ lên đời |
|
iPhone 14 Pro 256GB - Cũ Đẹp |
17.890.000đ |
16.890.000đ |
|
iPhone 14 Pro 256GB - Cũ Xước Cấn |
15.890.000đ |
14.890.000đ |
|
iPhone 14 Pro 256GB - Cũ Trầy Xước |
16.890.000đ |
15.890.000đ |

iPhone 14 Pro 256GB cũ 99% vẫn là phương án đáng cân nhắc nhờ hiệu suất mạnh mẽ từ chip A16 Bionic, camera chất lượng cao và mức giá ‘’mềm’’ hơn. Tuy nhiên, người dùng nên ưu tiên máy có pin trên 90%, ngoại hình đẹp và nguồn gốc rõ ràng.
Ngoài phiên bản 256GB, người dùng có thể tham khảo các dung lượng khác như iPhone 14 Pro 512GB cũ nếu cần không gian lưu trữ lớn cho video, ảnh RAW. Ngược lại, mẫu i Phone 14 Pro 128GB cũ sẽ phù hợp hơn nếu muốn tiết kiệm chi phí ban đầu.

Hiện CellphoneS có nhiều phiên bản iPhone 14 Pro cũ với đa dạng tình trạng máy từ cũ trầy xước đến cũ đẹp cho người dùng lựa chọn. Để mua iPhone 14 Pro 256GB cũ với giá tốt, hãy ghé ngay hệ thống CellphoneS. Tại đây, sản phẩm luôn có sẵn hàng với bảo hành đáng tin cậy và các ưu đãi hấp dẫn.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!