Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.7 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Camera chính: 48 MP, f/1.8, 24mm, OIS |
| Camera trước | Camera selfie: 12 MP, f/1.9, 23mm, PDAF |
| Chipset | Apple A16 Bionic 6 nhân |
| Công nghệ NFC | Có |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Thẻ SIM | 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
| Hệ điều hành | iOS 16 |
| Độ phân giải màn hình | 2796 x 1290-pixel |
| Tính năng màn hình | 120Hz, Always-On display, HDR, True Tone, Haptic Touch, 2,000,000:1, 2000 nits |
iPhone 14 Pro Max 256GB cũ tại CellphoneS được phân phối với nhiều phiên bản dung lượng cũng như tình trạng máy, từ cũ đẹp, cũ trầy xước, đổi bảo hành. Cùng với đó là sự đa dạng trong giá bán, đáp ứng được đa dạng nhu cầu mua hàng khác nhau. Cùng tìm hiểu chi tiết giá iPhone 14 Pro Max 256GB cũ tại đây.
iPhone 14 Pro Max cũ 256GB hiện có giá dao động từ khoảng 18.190.000đ đến 20.190.000đ, tùy vào ngoại hình (99%, 98%) và chính sách bảo hành của cửa hàng. Mức giá iPhone 14 Pro Max 256GB cũ hiện tại đã giảm mạnh so với máy mới, trở thành lựa chọn hợp lý cho cấu hình cao cấp.
Bảng giá tham khảo iPhone 14 Pro Max cũ 256GB (tháng 04/2026):
Tên sản phẩm |
Giá bán |
Giá thu cũ lên đời |
|
iPhone 14 Pro Max 256GB - Cũ Đẹp |
20.490.000đ |
19.490.000đ |
|
iPhone 14 Pro Max 256GB - Cũ Trầy Xước |
19.490.000đ |
18.490.000đ |
|
iPhone 14 Pro Max 256GB - Cũ Xước Cấn |
18.490.000đ |
17.490.000đ |

Nếu không quay video thường xuyên, người dùng có thể chọn bản iPhone 14 Pro Max 128GB cũ với mức giá khởi điểm mềm hơn từ 15.590.000đ. Ngược lại, phiên bản iPhone 14 Pro Max 512GB cũ sẽ phù hợp hơn cho nhu cầu lưu trữ tệp ảnh ProRAW và video độ phân giải cao.
iPhone 14 Pro Max 256GB cũ 99% ghi điểm bởi khả năng vận hành trơn tru nhờ sức mạnh từ vi xử lý A16 Bionic. Thiết bị sở hữu màn hình 6.7 inch Super Retina XDR cùng hệ thống camera chính 48MP đáp ứng tốt nhu cầu chụp ảnh sắc nét.
Bên cạnh đó, thiết bị còn sở hữu viên pin bền bỉ, hỗ trợ phát video liên tục trong nhiều giờ liền. Tuy nhiên, mức thời lượng sử dụng này có thể thay đổi tùy thuộc vào nhiều điều kiện thực tế và tình trạng sản phẩm.
Hệ thống CellphoneS hiện phân phối iPhone 14 Pro Max cũ với đa dạng các tình trạng máy (Cũ đệp - Trầy xước - Xước cấn - Đổi bảo hành) cùng chính sách bảo hành toàn diện. Khách hàng mua thiết bị sẽ được tham gia chương trình thu cũ đổi mới để tối ưu chi phí.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!