Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.7 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Camera chính: 48 MP, f/1.8, 24mm, OIS |
| Camera trước | Camera selfie: 12 MP, f/1.9, 23mm, PDAF |
| Chipset | Apple A16 Bionic 6-core |
| Công nghệ NFC | Có |
| Bộ nhớ trong | 512 GB |
| Thẻ SIM | 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
| Hệ điều hành | iOS |
| Độ phân giải màn hình | 2796 x 1290-pixel |
| Tính năng màn hình | 120Hz, Always-On display, HDR, True Tone, Haptic Touch, 2,000,000:1, 2000 nits |
iPhone 14 Pro Max cũ ở CellphoneS nổi bật với các mẫu đổi bảo hành, đẹp 99%, like new, đổi bảo hành hoặc cũ trầy xước. Dựa vào nhu cầu và ngân sách, người dùng có thể chọn lựa sản phẩm hợp lý. Thông tin giá bán của sản phẩm iPhone 14 Pro Max cũ sẽ được cập nhật chi tiết trong bài viết dưới đây.
Điện thoại iPhone 14 Pro Max 512GB cũ (hàng like new hoặc 99%) thường trong khoảng từ 19.490.000 VNĐ - 21.490.000 VNĐ. Tùy theo từng tình trạng cụ thể (trầy xước nhẹ, like new 99%) sẽ có chênh lệch giá khác nhau. Đây là chiếc flagship sở hữu cấu hình mạnh giúp đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng lâu dài.

Giá iPhone 14 Pro Max 512GB cũ sẽ dao động tùy vào ngoại hình và tình trạng máy. Dưới đây giá tham khảo cho các phiên bản (tháng 05/2026):
Cũ trầy xước: Từ 20.4 triệu đồng
Cũ xước cấn: Từ 19.4 triệu đồng
Cũ đẹp: Từ 21.4 triệu đồng
Việc lựa chọn iPhone 14 Pro Max 512GB like new hoặc iPhone 14 Pro Max 512GB cũ 99% là quyết định hợp lý nếu muốn cân bằng giữa hiệu năng cao và chi phí tiết kiệm. Tuy nhiên, người dùng cần kiểm tra kỹ nguồn gốc, pin và ngoại hình máy để đảm bảo chất lượng khi mua hàng.
Nếu ngân sách linh hoạt, người dùng cũng có thể cân nhắc iPhone 14 Pro Max 1TB cũ hoặc xem thêm iPhone 14 Pro Max 256GB với mức giá dễ tiếp cận. Khách hàng đừng ngần ngại đến CellphoneS để được tư vấn chi tiết!
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!