Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.7 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Camera chính: 48 MP, f/1.8, 24mm, 1.22µm, PDAF, OIS |
| Camera trước | Camera selfie: 12 MP, f/1.9, 23mm, 1/3.6", PDAF |
| Chipset | Apple A16 Bionic 6-core |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 6 GB |
| Bộ nhớ trong | 128 GB |
| Pin | 4.352 mAh |
| Thẻ SIM | 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
| Hệ điều hành | iOS 16 |
| Tính năng màn hình | ProMotion 120Hz |
iPhone 14 Pro Max 128GB tại CellphoneS hiện có rất nhiều phiên bản như đã kích hoạt, trầy xước, để người dùng tham khảo. Các mẫu iPhone 14 Pro Max cũ này còn có giá bán rất hợp lý để người dùng không tốn nhiều chi phí nhưng vẫn sở hữu chiếc điện thoại phù hợp. Cùng xem chi tiết giá bán các phiên bản iPhone 14 Pro Max cũ dưới đây.
Giá iPhone 14 Pro Max 128GB cũ hiện đang dao động từ khoảng 16.2 - 18.2 triệu đồng, tuỳ thuộc vào phiên bản màu sắc, tình trạng máy và xuất xứ. Mức giá phổ biến cho phiên bản cũ đẹp tại CellphoneS khoảng 17,9 - 18,2 triệu đồng.

Tổng hợp giá bán tham khảo của iPhone 14 Pro Max 128GB cũ (Tháng 04/2026):
Cũ đẹp 99%: Khoảng 18.290.000 đồng
Cũ trầy xước: Khoảng 16.290.000 - 17.290.000 đồng
Cũ xước cấn: Khoảng 16.290.000 đồng
* Lưu ý: Giá bán có thể thay đổi khi áp dụng kèm chính sách thu cũ lên đời iPhone tại CellphoneS
iPhone 14 Pro Max 128GB cũ là thiết bị di động rất nên mua hiện nay. Bởi dù đã ra mắt khá lâu nhưng dòng iPhone này vẫn có hiệu năng đủ mạnh mẽ để phục vụ các nhu cầu của người dùng. Với nhu cầu lưu trữ nâng cao, người dùng có thể tham khảo các phiên bản iPhone 14 Pro Max 256GB cũ đang có tại CellphoneS.
CellphoneS còn có nhiều tùy chọn iPhone 14 Pro Max đã kích hoạt (VN/A), cũ đẹp , trầy xước hay xước cấn để người dùng tham khảo. Kèm theo đó là các ưu đãi thanh toán, hỗ trợ thu cũ lên đời để người dùng sở hữu thiết bị phù hợp với mức giá phải chăng.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!