Laptop Acer Aspire 5 Spin 14 A5SP14-51MTN-573X
5 (2 đánh giá)
Thông số kỹ thuật
Loại card đồ họa
Intel Iris Xe Graphics
Dung lượng RAM
16GB
Loại RAM
LPDDR5 5200Mhz Onboard
Ổ cứng
512GB PCIe NVMe SSD (nâng cấp tối đa 2 TB HDD và 1 TB SSD PCIe Gen3 8 Gb/s up to 4 lanes, NVMe)
Kích thước màn hình
14 inches
Công nghệ màn hình
Acer ComfyView
Pin
50Wh Li-ion battery
Hệ điều hành
Win 11 Home
Độ phân giải màn hình
1920 x 1200 pixels (FullHD+)
Loại CPU
Intel Core i5-1335U (1.3GHz up to 4.6GHz 12MB)
Cổng giao tiếp
1x USB Type-C
2x USB-A
1x HDMI 2.1
1x 3.5 mm headphone/speaker jack
1x DC-in jack for AC adapter
14.990.000đ
20.990.000đ
TẠM HẾT HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Đặc điểm nổi bật
Laptop Acer Aspire 5 Spin 14 A5SP14-51MTN-573X sở hữu cấu hình mạnh mẽ với chip Intel Core i5-1335U, RAM LPDDR5 16GB có xung nhịp tối đa lên đến 5200Mhz. Máy được trang bị bộ nhớ trong SSD có dung lượng 512GB. Ngoài ra, laptop còn sở hữu màn hình 14 inch với độ phân giải FHD+ có tích hợp chức năng cảm ứng.
Laptop Acer Aspire 5 Spin 14 A5SP14-51MTN-573X - Đa nhiệm hiệu quả, thiết kế mỏng nhẹ
Đa nhiệm hiệu quả, dung lượng lưu trữ lớn
Hiệu năng laptop Acer Aspire 5 Spin 14 A5SP14-51MTN-573X
Thiết kế mỏng nhẹ, hoàn thiện cứng cáp với bản lề 360 độ
Thiết kế laptop Acer Aspire 5 Spin 14 A5SP14-51MTN-573X
Hiệu năng mạnh mẽ, xử lý tác vụ đồ họa ổn định
Laptop Acer Aspire 5 Spin 14 A5SP14-51MTN-573X được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-1335U. Đây là chiếc CPU thế hệ 13 của nhà Intel, sở hữu 10 nhân 12 luồng, tần số cơ bản 1.30GHz và tối đa lên đến 4.60 GHz, mang lại hiệu năng tuyệt vời.
Pin 3 cell 50Wh, đa dạng cổng kết nối
Pin laptop Acer Aspire 5 Spin 14 A5SP14-51MTN-573X
Màn hình 14 inch FHD+, hiển thị sắc nét
Laptop Acer Aspire 5 Spin 14 A5SP14-51MTN-573X có kích thước màn hình 14 inch, được trang bị tấm nền IPS. Màn hình có độ phân giải FHD+, cụ thể là 1920 x 1200 pixel, mang lại khả năng hiển thị sắc nét ấn tượng, nâng cao trải nghiệm quan sát của người dùng.