Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | NPU AMD XDNA™ lên tới 50TOPS |
| Loại card đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 4060 8GB GDDR6 |
| Dung lượng RAM | 32GB |
| Loại RAM | LPDDR5X |
| Ổ cứng | 1TB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD |
| Kích thước màn hình | 16 inches |
| Công nghệ màn hình | Thời gian đáp ứng 0,2 ms |
| Pin | 90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 3840 x 2400 pixel (4K) |
| Loại CPU | AMD Ryzen™ AI 9 HX 370 2.0GHz (Bộ nhớ đệm 36MB, lên tới 5.1GHz, 12 nhân, 24 luồng) |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.2 Thế hệ 2 Loại A |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!