Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA RTX A3000 |
| Dung lượng RAM | 32GB |
| Loại RAM | DDR5 |
| Số khe ram | 2x DDR5 SO-DIMM slots 2x M.2 2280 PCIe 4.0x4 |
| Ổ cứng | 1TB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 Performance SSD |
| Kích thước màn hình | 16 inches |
| Pin | 90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 3840 x 2400 pixel (4K) |
| Loại CPU | Intel Core i9-12900H Processor 2.5 GHz (24M Cache, up to 5.0 GHz, 6P+8E cores) |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.2 Gen 2 Type-A 2x Thunderbolt™ 4 supports display / power delivery 1x HDMI 2.1 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x RJ45 Gigabit Ethernet 1x DC-in SD Express 7.0 card reader |
Laptop Asus Proart W7600Z3A-L2048W là một trong những cái tên gây chú ý trong loạt laptop mới năm nay bởi sở hữu màn hình Oled 4K ấn tượng. Hơn thế nữa, laptop cũng được trang bị vi xử lý mạnh mẽ cho phép người dùng thực hiện hàng loạt thao tác. Hãy xem đoạn mô tả sau đây để biết ưu thế thực sự của chiếc laptop Asus này là gì.
Laptop Asus ProArt W7600Z3A-L2048W được tích hợp bộ vi xử lý Intel Core i9 thế hệ 12 mang đến những trải nghiệm mạnh mẽ khác biệt chưa từng có. Khả năng của thiết bị khi áp dụng cho nhiều loại game đều mang đến kết quả bất ngờ, hiệu quả hơn và nhanh mượt hơn.
Dòng laptop 16 inch này còn sở hữu VGA RTX A3000 12GB mang đến trải nghiệm đồ hoạ mượt mà và sắc nét đến từng chi tiết, tạo độ chân thực cho tổng thể khung cảnh.

Laptop ProArt W7600Z3A-L2048W sở hữu màn hình 4K Oled với độ sáng màn hình lên đến 550 nits. Dải màu DCI-P3 100% cho màu sắc chuẩn tuyệt đối, sống động như ngoài đời thực.
Chiếc laptop i9 này còn được nghiên cứu để giảm đi sự nhoè mờ và làm giảm ánh sáng xanh.

Laptop ProArt W7600Z3A-L2048W đã có mặt trên kệ hàng nhà CellphoneS, giá rẻ hơn thị trường và có bảo hành xịn. Liên hệ ngay với cửa hàng CellphoneS để được tư vấn thêm về chiếc laptop này nhé!
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!