Laptop ASUS ROG Flow X16 GV601VV-NL016W
Thông số kỹ thuật
Loại card đồ họa
NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
Dung lượng RAM
16GB
Loại RAM
8GB x 2
DDR5 4800Mhz
Số khe ram
2 khe
Ổ cứng
1TB PCIe 4.0 NVMe M.2 SSD
Kích thước màn hình
16 inches
Công nghệ màn hình
Mini LED
Độ sáng 1100nits
Độ phủ màu DCI-P3 100%
Pantone Validated
ROG Nebula HDR Display
Pin
90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion
Hệ điều hành
Windows 11 Home
Độ phân giải màn hình
2560x1600 pixel (QHD+)
Loại CPU
Intel Core I9-13900H (Up to 5.4GHz, 24MB)
Cổng giao tiếp
1x ROG XG Mobile Interface
1x Thunderbolt 4 (DisplayPort / Sạc)
1x USB 3.2 Gen 2 Type-C (DisplayPort / Sạc / G-SYNC)
2x USB 3.2 Gen 2 Type-A
1x HDMI 2.1 FRL hỗ trợ công tắc HDMI
1x 3.5mm Combo Audio Jack
48.990.000đ
65.990.000đ
TẠM HẾT HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Đặc điểm nổi bật
Laptop Asus ROG Flow X16 GV601VV NL016W - Mạnh mẽ hàng đầu phân khúc cao cấp
Mạnh mẽ hàng đầu phân khúc với chip Intel Core i9 Gen 13th
Về hiệu năng, laptop Asus ROG Flow X16 GV601VV NL016W chắc chắn sẽ là mẫu máy tính xách tay Asus Rog sử dụng hệ điều hành Windows mạnh mẽ hàng đầu khi sở hữu bộ vi xử lý cao cấp nhất hiện nay, vi xử lý Intel Core i9-13900H 24MB với xung nhịp cực đại 5,4GHz.
Hiệu năng Asus ROG Flow X16 GV601VV NL016W
Không gian lưu trữ cùng khả năng hoạt động đa nhiệm vượt trội
Mở rộng công năng với thiết kế 2 trong 1
Không chỉ ấn tượng về mặt hiệu năng mà laptop Asus ROG Flow X16 GV601VV NL016W còn sở hữu một thiết kế vô cùng linh hoạt. Đó là bởi mẫu laptop gaming này được trang bị bản lề 360 độ để có thể dễ dàng biến thành một chiếc máy tính bảng có kích thước lớn lên tới 16 inch.