Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | AMD XDNA NPU up to 50TOPS |
| Loại card đồ họa | AMD Radeon 8060S Graphics |
| Dung lượng RAM | 128GB |
| Loại RAM | 128GB LPDDR5X 8000 On board |
| Ổ cứng | 1TB PCIe 4.0 NVMe M.2 SSD (2230) |
| Kích thước màn hình | 13.4 inches |
| Công nghệ màn hình | Thời gian phản hồi 3 ms |
| Pin | 70WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic |
| Độ phân giải màn hình | 2560 x 1600 (WQXGA) |
| Loại CPU | AMD Ryzen AI MAX+ 395 3.0GHz (80MB Cache, up to 5.1GHz, 16 lõi, 32 luồng) |
| Cổng giao tiếp | 1 x Jack cắm âm thanh combo 3.5mm |
Laptop Asus ROG Flow Z13 GZ302EAC-RU184WS được trang bị CPU AMD Ryzen AI MAX+ 395 cùng với NPU 50 TOPS, cung cấp hiệu năng mạnh mẽ cho các tác vụ. Sản phẩm có màn hình 13.4 inch 180Hz chuẩn ROG Nebula Display, hỗ trợ cảm ứng. Ngoài ra, cấu hình RAM 128GB cùng SSD 1TB giúp máy vận hành mượt mà.
Dòng laptop Asus ROG Flow là lựa chọn đáng cân nhắc cho người dùng cần một thiết bị linh hoạt nhưng vẫn có hiệu năng cao. Sản phẩm mang lại trải nghiệm ổn định, đồng thời đáp ứng tốt các nhu cầu từ làm việc, học tập đến giải trí.
Laptop Asus ROG Flow Z13 GZ302EAC-RU184WS được trang bị CPU AMD Ryzen AI MAX+ 395 đầy mạnh mẽ. Bộ xử lý này sở hữu 16 nhân cùng với 32 luồng cho mức xung nhịp tối đa lên đến 5.1GHz, đáp ứng nhiều tác vụ khác nhau.

Máy sử dụng AMD Ryzen AI MAX+ 395 hiệu năng cao
Bên cạnh đó, máy còn tích hợp AMD XDNA NPU đạt 50 TOPS, hỗ trợ tăng tốc các ứng dụng trí tuệ nhân tạo, giúp tối ưu hiệu suất. Sản phẩm vận hành trên Windows 11 Home, đi kèm bản quyền Microsoft Office Home 2024, mang lại sự tiện lợi cho công việc.
Laptop Asus ROG Flow Z13 GZ302EAC-RU184WS được trang bị RAM 128GB LPDDR5X-8000, giúp đáp ứng tốt các tác vụ nặng. Dung lượng RAM khủng còn cho phép hệ thống vận hành mượt mà và hạn chế tình trạng giật lag ngay cả khi xử lý nhiều tác vụ cùng lúc.

Máy được trang bị RAM 128GB cùng với SSD 1TB
Về lưu trữ, máy sở hữu ổ cứng 1TB SSD PCIe 4.0 NVMe M.2 (2230), cung cấp tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh. Dù thiết kế chỉ có một khe cắm lưu trữ, người dùng vẫn có thể linh hoạt nâng cấp bằng cách thay thế ổ cứng dung lượng cao hơn khi có nhu cầu.
Mang phong cách hiện đại cùng màu Decennium Gold, laptop Asus ROG Flow Z13 GZ302EAC-RU184WS tạo nên điểm nhấn sang trọng cho chủ sở hữu. Sản phẩm có trọng lượng 1.72 kg cùng với 0.47 kg cho bàn phím, giúp người dùng linh hoạt khi sử dụng hoặc mang theo.

Laptop Asus ROG Flow Z13 được trang bị bàn phím LED RGB 1 vùng
Máy sở hữu bàn phím LED RGB 1 vùng cùng công nghệ Aura Sync, cho phép tùy chỉnh hiệu ứng ánh sáng đồng bộ và nổi bật. Ngoài ra, màn hình còn hỗ trợ cảm ứng đa điểm, mang lại trải nghiệm sử dụng linh hoạt hơn trong nhiều tình huống.
Thêm nữa, sản phẩm được bảo vệ toàn diện nhờ tích hợp BIOS Administrator, mật khẩu và chip TPM (Firmware TPM), giúp bảo mật dữ liệu cá nhân hiệu quả. Nhờ đó, máy tính có thể phù hợp cho nhiều nhu cầu sử dụng hiện đại từ cơ bản đến nâng cao.
Laptop Asus ROG Flow Z13 GZ302EAC-RU184WS được trang bị màn hình 13.4 inch với độ phân giải 2.5K (2560 x 1600). Nhờ đó, thiết bị mang lại không gian hiển thị rõ nét, phù hợp cho cả công việc đồ họa lẫn giải trí chất lượng cao. Máy sử dụng tấm nền IPS-Level với độ sáng 500 nits, giúp hiển thị ổn định trong nhiều điều kiện.

Laptop sở hữu màn hình 2.5K cùng tần số 180Hz
Máy được trang bị tần số quét 180Hz cùng thời gian phản hồi 3ms, giúp hiển thị mượt mà hơn khi xử lý các nội dung chuyển động nhanh. Ngoài ra, màn hình đạt chuẩn 100% DCI-P3 cũng như hỗ trợ Dolby Vision HDR, mang lại màu sắc sống động hơn.
Công nghệ ROG Nebula Display giúp nâng cao chất lượng hiển thị tổng thể, đáp ứng nhu cầu sáng tạo nội dung chuyên sâu. Bên cạnh đó, sản phẩm còn hỗ trợ bút Stylus, từ đó mang lại trải nghiệm linh hoạt cho công việc hay giải trí.
Laptop Asus ROG Flow Z13 GZ302EAC-RU184WS được trang bị pin 70Wh, đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng trong nhiều giờ. Công nghệ sạc nhanh cho phép nạp 50% pin chỉ trong 30 phút, giúp duy trì trải nghiệm liên tục. Tuy nhiên, thời gian sạc thực tế có thể thay đổi tùy thuộc vào nguồn điện và các yếu tố ngoại cảnh khác.

Máy tính sử dụng pin 70Wh cùng nhiều cổng kết nối
Về kết nối, máy tính hỗ trợ Wi-Fi 7 cùng Bluetooth 5.4, mang lại tốc độ truyền tải dữ liệu nhanh trong môi trường mạng hiện đại. Máy được trang bị 2 cổng USB4 Type-C (hỗ trợ DisplayPort và sạc Power Delivery) cùng đầy đủ các cổng kết nối phổ biến khác, giúp kết nối linh hoạt hơn.
Thiết bị còn hỗ trợ tốt các cuộc họp trực tuyến với hệ thống camera kép gồm camera sau 13MP và camera trước 5MP IR. Ngoài ra, công nghệ âm thanh Dolby Atmos hỗ trợ tái tạo âm thanh rõ ràng, có chiều sâu, đáp ứng tốt nhu cầu giải trí và làm việc.
Người mua có thể chọn laptop Asus ROG Flow Z13 GZ302EAC-RU184WS chính hãng tại CellphoneS với nguồn gốc rõ ràng. Hệ thống cung cấp đa dạng sản phẩm công nghệ cùng mức giá cạnh tranh, phù hợp cho nhiều nhu cầu sử dụng.
Bên cạnh đó, khách hàng còn có thể tận dụng các chương trình trả góp linh hoạt, để sở hữu máy không cần thanh toán toàn bộ chi phí. CellphoneS hỗ trợ mua sắm trực tiếp và trực tuyến linh hoạt, giúp người tiêu dùng dễ dàng sở hữu sản phẩm một cách nhanh chóng.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!