Laptop HP Omnibook 5 16-AG1068AU BZ7T0PA
Thông số kỹ thuật
Chip AI
AMD Ryzen AI (50 NPU TOPS)
Loại card đồ họa
AMD Radeon 840M Graphics
Dung lượng RAM
16GB
Loại RAM
LPDDR5x-7500 MT/s Onboard
Ổ cứng
512 GB PCIe Gen4 NVMe M.2 SSD
Kích thước màn hình
16 inches
Công nghệ màn hình
Viền mỏng
Màn hình chống chói
Độ sáng 300 nits
Độ phủ màu 62.5% sRGB
Pin
3-cell, 59 Wh Li-ion polymer
Bộ đổi nguồn USB Type-C 65 W
Hỗ trợ sạc pin nhanh: khoảng 50% trong 30 phút
Hệ điều hành
Windows 11 Home + Office
Độ phân giải màn hình
1920 x 1200 pixels (WUXGA)
Loại CPU
AMD Ryzen AI 5 340 (up to 4.8 GHz max boost clock,16 MB L3 cache, 6 lõi,12 luồng)
Cổng giao tiếp
1x USB Type-A 10Gbps
1x USB Type-A 5Gbps
1x HDMI-out 2.1
1x cổng tai nghe/micrô
2x USB Type-C 10Gbps (USB Power Delivery 3.1, DisplayPort 2.1, HP Sleep and Charge)
26.790.000đ
28.190.000đ
Đặc điểm nổi bật
Laptop HP Omnibook 5 16-AG1068AU BZ7T0PA Ryzen AI 5 trang bị RAM 16GB đi kèm SSD lên đến 512GB, hỗ trợ xử lý các tác vụ đa nhiệm hàng ngày mượt mà. Máy sở hữu màn hình 16 inch cùng tấm nền, mang lại trải nghiệm hiển thị tốt. Ngoài ra, laptop sử dụng pin mức dung lượng 59Wh, đáp ứng nhu cầu sử dụng đa dạng.
Laptop HP Omnibook 5 16-AG1068AU BZ7T0PA Ryzen AI 5 - Hiệu năng mạnh, hiển thị rộng rãi
RAM lớn, SSD 512GB xử lý mượt mà
Cấu hình laptop HP Omnibook 5 16-AG1068AU BZ7T0PA Ryzen AI 5
Máy được trang bị RAM 16GB cùng SSD 512GB
Hoàn thiện tỉ mỉ, chất liệu cao cấp
Thiết kế laptop HP Omnibook 5 16-AG1068AU BZ7T0PA Ryzen AI 5
Máy có kiểu dáng hiện đại với chất liệu cao cấp
CPU ổn định, phù hợp các tác vụ
Laptop HP Omnibook 5 16-AG1068AU BZ7T0PA Ryzen AI 5 được trang bị bộ vi xử lý AMD Ryzen AI 5 340 với xung nhịp lên đến 4.8 GHz. Máy có bộ nhớ đệm L3 16 MB cùng cấu trúc 6 nhân 12 luồng, hỗ trợ xử lý nhanh cho nhiều tác vụ khác nhau.
Máy được trang bị CPU AMD Ryzen AI 5 340
Thời lượng pin ổn định, cổng kết nối đa dạng
Cổng kết nối laptop HP Omnibook 5 16-AG1068AU BZ7T0PA Ryzen AI 5
Máy cung cấp thời lượng hoạt động bền bỉ
Máy còn hỗ trợ công nghệ sạc nhanh, có thể nạp khoảng 50% pin chỉ trong 30 phút thông qua bộ sạc 65 W chuẩn USB Type-C, giúp tiết kiệm thời gian. Về khả năng kết nối, laptop được trang bị hệ thống cổng I/O đa dạng gồm 2 cổng USB Type-C® 10Gbps hỗ trợ Power Delivery 3.1, DisplayPort™ 2.1 và HP Sleep and Charge.
Máy còn sở hữu 1 cổng USB Type-A 10Gbps, 1 cổng USB Type-A 5Gbps, 1 cổng HDMI 2.1 và 1 cổng tai nghe 3.5 mm. Laptop có kết nối không dây sử dụng Wi-Fi 6E MediaTek MT7922 (2x2) cùng với Bluetooth 5.3 cho tốc độ ổn định.
Màn hình lớn 16 inch, hiển thị trộng
Laptop HP Omnibook 5 16-AG1068AU BZ7T0PA Ryzen AI 5 sở hữu màn hình 16 inch sử dụng tỷ lệ 16:10 hiện đại giúp mở rộng không gian hiển thị. Máy có độ phân giải 2K WUXGA (1920 x 1200) mang đến hình ảnh rõ nét, chi tiết tốt khi hiển thị văn bản, bảng biểu hay nội dung đa phương tiện.
Laptop HP Omnibook 5 16-AG1068AU BZ7T0PA Ryzen AI 5 sở hữu màn hình 16 inch