Laptop HP Victus 16-R0376TX AY8Z2PA
Thông số kỹ thuật
Loại card đồ họa
NVIDIA GeForce RTX 3050 Laptop GPU (6 GB GDDR6 dedicated)
Dung lượng RAM
16GB
Loại RAM
DDR5-4800 MT/s
Số khe ram
2 khe (2 x 8 GB)
Ổ cứng
512 GB PCIe Gen4 NVMeTM M.2 SSD
Kích thước màn hình
16.1 inches
Công nghệ màn hình
Độ phủ màu 100% sRGB
Độ sáng 300 nits
Thời gian phản hồi 7 ms
Ánh sáng xanh thấp
Pin
4-cell, 70 Wh Li-ion polymer
Bộ đổi nguồn AC thông minh 200 W
Hỗ trợ sạc pin nhanh: khoảng 50% trong 30 phút
Hệ điều hành
Windows 11 Home Single Language
Độ phân giải màn hình
1920 x 1080 pixels (FullHD)
Loại CPU
Intel Core i7-13700HX (up to 5.0 GHz with Intel Turbo Boost Technology, 30 MB L3 cache,16 lõi, 24 luồng)
Cổng giao tiếp
1x USB Type-A (HP Sleep and Charge)
1x USB Type-C (sạc nhanh, DisplayPort 1.4, HP Sleep and Charge)
2x USB Type-A
1x cổng HDMI 2.1
1x RJ-45
1x bộ chuyển đổi điện xoay chiều thông minh
1x cổng kết hợp tai nghe/micrô
24.990.000đ
32.690.000đ
TẠM HẾT HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Đặc điểm nổi bật
Laptop HP Victus 16 R0376TX AY8Z2PA sở hữu chip xử lý Intel Core i7 13700HX cùng VGA RTX 3050 6GB để có được trải nghiệm chơi game, làm việc hiệu quả. Mẫu HP Victus này còn được trang bị màn hình 16 inch FHD 165Hz giúp tái tạo hình ảnh sắc nét, mượt mà. Kèm theo đó là thiết kế bền bỉ, hiện đại để có thể sử dụng ở nhiều không gian.
Laptop HP Victus 16 R0376TX AY8Z2PA - Hiệu năng mạnh mẽ, hiển thị ấn tượng
Nâng cao hiệu suất xử lý với chip Core i7 13700HX
Laptop HP Victus 16 R0376TX AY8Z2PA được trang bị con chip xử lý Core i7 13700HX của Intel. Con chip Core i7 16 lõi, 24 luồng này sở hữu khả năng ép xung cực đại lên tới 5GHz để luôn có thể xử lý dữ liệu trong thời gian ngắn. Với bộ nhớ đệm 30MB, hiệu suất xử lý các tác vụ phức tạp của laptop sẽ được giảm đi đáng kể.
Cấu hình laptop HP Victus 16 R0376TX AY8Z2PA
Tích hợp ổ cứng tốc độ cao cùng dung lượng RAM lớn
Thiết kế hiện đại, bền bỉ
Thiết kế laptop HP Victus 16 R0376TX AY8Z2PA
Hiển thị sắc nét và mượt mà
Laptop HP Victus 16 R0376TX AY8Z2PA sở hữu không giản hiển thị cực lớn khi được trang bị màn hình có kích thước 16.1 inch. Kèm theo đó là độ phân giải FHD (1920 x 1080p) giúp nội dung hiển thị luôn có được độ rõ nét. Nhờ việc sử dụng tấm nền IPS, người dùng còn có thể điều chỉnh góc nghiêng linh hoạt mà không gây ảnh hưởng tới chất lượng hình ảnh.
Hiển thị sắc nét và mượt mà
Điểm nổi bật có trên màn hình HP Victus 16 R0376TX AY8Z2PA chính là tần số quét và độ phủ màu. Với độ phủ màu 100% sRGB, mẫu laptop gaming HP này sẽ hỗ trợ người dùng làm các công việc liên quan tới sáng tạo hiệu quả. Tần số quét ở mức 165Hz sẽ giúp màn hình tái hiện các chuyển động một cách uyển chuyển, mượt mà.
Thời lượng pin dài, kết nối phong phú và ổn định
Laptop HP Victus 16 R0376TX AY8Z2PA được trang bị viên pin Li-ion Polymer 4-cell có dung lượng ở mức 70Wh. Với dung lượng này, viên pin có thể duy trì trạng thái hoạt động cho laptop lên tới nhiều giờ với các tác vụ hỗn hợp. Laptop còn được trang bị bộ nguồn 200W Smart AC power adapter để hỗ trợ sạc pin nhanh 50% trong khoảng 30 phút.
Để hỗ trợ việc liên kết có dây và chia sẻ dữ liệu, HP còn trang bị cho mẫu laptop Victus của hàng đầy đủ các cổng kết nối thông dụng. Hai cạnh bên laptop được tích hợp các cổng USB Type-A, USB Type-C, RJ-45, HDMI 2.1, jack audio 3.5mm và bộ chuyển đổi điện xoay chiều thông minh.