Laptop MSI Modern 14 C13M-458VN
4 (1 đánh giá)
Thông số kỹ thuật
Loại card đồ họa
Intel Iris Xe Graphics
Dung lượng RAM
8GB
Loại RAM
DDR4 3200MHz Onboard
Ổ cứng
512GB SSD M.2 NVMe / 1 x M.2 NVMe
Kích thước màn hình
14 inches
Công nghệ màn hình
Chống chói, góc mở 180 độ
Pin
3 cell, 39.3Whr
Hệ điều hành
Windows 11 Home
Độ phân giải màn hình
1920 x 1080 pixels (FullHD)
Loại CPU
Intel Core i5-1335U (1.3 GHz - 4.6GHz, 12MB, 10 lõi / 12 luồng)
Cổng giao tiếp
1x HDMI
1x USB Type C / DisplayPort / Sạc
1x USB 3.2
2x USB 2.0
1x micro SD
Audio combo
11.990.000đ
17.990.000đ
TẠM HẾT HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Đặc điểm nổi bật
Laptop MSI Modern 14 C13M-458VN - Thiết kế mỏng nhẹ, siêu mạnh mẽ
Gọn nhẹ, tỉ mỉ tinh tế trong từng chi tiết
Màn hình của chiếc laptop 15 triệu MSI Modern 14 C13M-458VN I5 có kích thước 14 inch và độ phân giải Full HD (1920 x 1080 pixel), giúp hiển thị hình ảnh rõ nét và sắc nét.
Cấu hình vượt trội, trang bị ấn tượng
Đối với cấu hình, laptop MSI Modern 14 C13M-458VN I5 được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5 với tốc độ xung nhịp lên đến 4.6 GHz. Bên cạnh đó là dung lượng RAM lớn 8GB và ổ cứng SSD dung lượng 512GB. Điều này đảm bảo máy MSI Modern 14 có khả năng xử lý tốt các tác vụ đa nhiệm, đồ họa và đa phương tiện.