Màn hình di động VSP VP1560FS1 15.6 inch
(FHD/IPS/62HZ/5MS)
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
15.6 inches
Tấm nền
IPS
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
62 Hz
Thời gian phản hồi
5ms
Treo tường
75 x 75 mm
Cổng kết nối
2 x USB-C (đầy đủ tính năng)
1 x Mini HDMI
1 x Cổng tai nghe (Earphone)
Kích thước
356.5 × 224.5 × 12 mm
Trọng lượng
1.2 kg
Độ phân giải màn hình
1920 × 1080 pixels
1.690.000đ
2.490.000đ
Đặc điểm nổi bật
Màn hình di động VSP VP1560FS1 15.6 inch tối ưu trải nghiệm thị giác với tần số quét 62 Hz mượt mà hơn chuẩn thông thường trên độ phân giải Full HD. Dải màu 72% NTSC với độ sáng 250 cd/m2 giúp tái hiện màu sắc sống động. Trọng lượng 1.2kg và tích hợp hệ thống loa kép, mang đến giải pháp hiển thị di động linh hoạt.
Màn hình di động VSP VP1560FS1 15.6 inch - Tấm nền hiện đại, trải nghiệm chân thực
Hình ảnh Full HD cùng tần số quét 62Hz mượt mà
Màn hình di động VSP VP1560FS1 15.6 inch tái hiện khung hình sắc nét nhờ độ phân giải Full HD 1920 x 1080 tiêu chuẩn. Khả năng làm mới hình ảnh ở mức 62Hz giúp duy trì sự ổn định xuyên suốt quá trình thao tác đồ họa hay xem phim giải trí.
Hình ảnh Full HD Màn hình di động VSP VP1560FS1 15.6 inch
Chuyển động ổn định nhờ tần số quét 62Hz
Thiết kế siêu mỏng cùng dải màu 16.7 triệu sắc thái
Màn hình di động VSP VP1560FS1 15.6 inch gây ấn tượng mạnh với độ mỏng chỉ 12mm mang lại vẻ đẹp thanh thoát và đầy tính hiện đại. Trọng lượng nhẹ 1.2kg tạo điều kiện để người sử dụng linh hoạt thay đổi không gian làm việc một cách nhẹ nhàng.
Thiết kế Màn hình di động VSP VP1560FS1 15.6 inch
Kiểu dáng thanh mảnh mang lại phong cách hiện đại
Tấm nền IPS Màn hình di động VSP VP1560FS1 15.6 inch
Tấm nền IPS mang lại góc nhìn rộng và chuẩn xác
Kết nối Type-C đa năng tích hợp loa kép tiện lợi
Màn hình di động VSP VP1560FS1 15.6 inch trang bị hệ thống cổng Type-C hỗ trợ cả việc truyền tải dữ liệu lẫn cấp nguồn nhanh chóng. Cổng Mini HDMI đi kèm gia tăng sự linh hoạt khi cần kết nối với các thiết bị trình chiếu hoặc máy tính chuyên dụng.
Kết nối Type-C Màn hình di động VSP VP1560FS1 15.6 inch
Cổng Type-C hiện đại hỗ trợ kết nối đa năng và ổn định
Loa kép 1W được tích hợp trực tiếp trên thiết bị giúp đáp ứng tốt nhu cầu họp và giao tiếp từ xa. Việc tương thích với ngàm VESA 75mm cho phép lắp đặt thiết bị lên giá treo để tối ưu diện tích mặt bàn. Các phím điều khiển OSD được thiết kế tối giản giúp tinh chỉnh thông số hiển thị trở nên hiệu quả hơn.
Mua ngay màn hình di động VSP VP1560FS1 15.6 inch chính hãng tại CellphoneS
Khách hàng đang tìm mua màn hình di động VSP VP1560FS1 15.6 inch chính hãng với giá ưu đãi có thể đến ngay CellphoneS. Tại CellphoneS, khách hàng có thể yên tâm với nguồn hàng mới, được hỗ trợ đổi trả khi có lỗi từ nhà sản xuất. Ngoài ra, thành viên Smember còn hưởng chương trình giảm giá hấp dẫn cùng tích điểm thưởng siêu tiết kiệm.
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!