Màn hình Gaming LG UltraGear 24GS50F-B 24 inch
(FHD/VA/180HZ/1MS)
5 (4 đánh giá)
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
23.7 inches
Tấm nền
VA
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
180 Hz
Thời gian phản hồi
1ms
Độ tương phản động
3000:1
Treo tường
100 x 100 mm
Cổng kết nối
HDMI 1.4, DisplayPort 1.4, Audio 3.5mm
Kích thước
Có chân đế: 539.5 x 414.2 x 195.6 mm
Không có chân đế: 539.5 x 322.2 x 39 mm
Trọng lượng
Có chân đế: 3.55 kg
Không có chân đế: 2.95 kg
Độ phân giải màn hình
1920 x 1080 pixels
2.190.000đ
TẠM HẾT HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Đặc điểm nổi bật
Màn hình gaming LG ULTRAGEAR 24GS50F-B 24 inch sở hữu màn hình FHD cùng tần số làm mới 180Hz, tốc độ phản hồi 1ms MBR ấn tượng. Màn hình với công nghệ AMD FreeSync hỗ trợ mang lại trải nghiệm hình ảnh mượt mà. Cùng với đó màn hình còn sở hữu công nghệ tối ưu chơi game như chế độ ổn định màu đen, bộ đếm FPS hay đồng bộ hành động.
Màn hình gaming LG ULTRAGEAR 24GS50F-B 24 inch – Hiển thị sống động cùng tần số 180Hz
Màn hình LG ULTRAGEAR 24GS50F-B 24 inch với khả năng hiển thị hình ảnh chất lượng với đa dạng công nghệ cùng với độ phân giải cao. Màn hình có thể đáp ứng tối các nhu cầu từ trải nghiệm công việc cho đên các hoạt động giải trí.
Màn hình FHD, 180Hz cùng HDR10 sống động
Màn hình LG ULTRAGEAR 24GS50F-B 24 inch với tần số làm mới cao đến 180Hz giúp giảm thiểu các tình trạng trễ khung hình nhờ đó tái tạo hình ảnh rõ nét và mượt mà. Cùng với đó màn hình 24 inch này còn được trang bị tốc độ phản hồi nhanh 1ms MBR nhờ vậy người dùng có thể quan sát được các chuyển động một cách nhanh chóng, đặc biệt trong các trò chơi.
Chất lượng màn hình LG ULTRAGEAR 24GS50F-B 24 inch
Màn hình LG này với chuẩn HDR10 nhờ đó hỗ trợ tối ưu hóa tầm nhìn của người dùng mang lại khả năng hiển thị nhiều chi tiết hơn. Bên cạnh đó là tần số quét cao đến 180Hz nhờ đó màn hình sẽ mang lại những khung hình rõ nét và mượt mà.
Thiết kế tối ưu cho game thủ
Màn hình LG ULTRAGEAR 24GS50F-B 24 inch sở hữu một thiết kế tối ưu cho game thủ với thiết kế viền hẹp nhờ ba cạnh siêu mỏng. Với thiết kế này màn hình hỗ trợ nâng cao các trải nghiệm cùng với đó là khả năng điều chỉnh độ nghiêng tiện lợi, tối ưu cho từng dáng ngồi. Với tone đen, màn hình LG phù hợp trong nhiều không gian phòng cũng như kiểu dáng thiết kế.
Thiết kế màn hình LG ULTRAGEAR 24GS50F-B 24 inch
Màn hình ULTRAGEAR 24GS50F-B 24 inch với thiết kế dạng phẳng tối ưu cho hiển thị cùng với đó là chân đế chữ V chắc chắn giúp màn hình có thể lắp đặt vững vàng. Cùng với đó màn hình cũng có thể sử dụng kết hợp với chân đến gắn tường chuẩn 100x100 mm nhờ đó người dùng có thể tùy chỉnh lắp đặt theo nhu cầu sử dụng khác nhau.
Công nghệ AMD FreeSync, chế độ đồng bộ hành động cùng bộ đếm FPS
ULTRAGEAR 24GS50F-B 24 inch với công nghệ AMD FreeSync hỗ trợ tối ưu hiển thị và trải nghiệm chơi game. Cụ thể công nghệ hỗ trợ giảm thiểu các tình trạng xé hình, giật hình cũng như độ trễ đầu vào. Nhờ đó màn hình tối ưu cho cả những tựa game có nhịp độ nhanh và độ phân giải cao.
Công nghệ màn hình LG ULTRAGEAR 24GS50F-B 24 inch
Mua màn hình gaming LG ULTRAGEAR 24GS50F-B 24 inch chính hãng tại CellphoneS
Màn hình LG ULTRAGEAR 24GS50F-B 24 inch với chất lượng hiển thị vượt trội được bán chính hãng tại CellphoneS. Tại hệ thống, quý khách hàng có thể sở hữu được màn hình LG chất lượng chính hãng. Cùng với đó là nhiều ưu đãi hấp dẫn kèm theo như ưu đãi mua hàng trả góp từ 0% cũng như các ưu đãi thanh toán hấp dẫn khác.
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!