Màn hình LG UltraWide 38WR85QC-W 38 inch
(3840X1600/IPS/144HZ/1MS)
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
38 inches
Tấm nền
IPS
Tỉ lệ màn hình
21:9
Tần số quét
144 Hz
Thời gian phản hồi
1ms
Treo tường
100 x 100 mm
Cổng kết nối
HDMI
DisplayPort
USB-C (Truyền dữ liệu / 90 W)
KVM tích hợp
LAN (RJ-45)
Đầu ra tai nghe
Kích thước
Có chân đế: 896.4 x 593.9 x 306.8 mm (Hướng lên) / 896.4 x 483.9 x 306.8 mm (Hướng xuống)
Không chân đế: 896.4 x 394.4 x 110.1 mm
Trọng lượng
Có chân đế: 10.5 kg
Không chân đế: 8.0 kg
Độ phân giải màn hình
3840 x 1600 pixels
30.990.000đ
33.990.000đ
TẠM HẾT HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Đặc điểm nổi bật
Màn hình LG Ultrawide 38WR85QC-W 38 inch là mẫu màn hình cong cao cấp kích thước lớn 38 inch WQHD+ 3840 x 1600, không gian hiển thị rộng rãi và sắc nét. Thiết bị nổi bật với tấm nền Nano IPS cong 2300R, tần số quét lên tới 144Hz và thời gian phản hồi nhanh 1ms GtG. LG Ultrawide 38WR85QC-W còn hỗ trợ HDR10, đạt chuẩn VESA DisplayHDR™ 600.
Màn hình LG Ultrawide 38WR85QC-W 38 inch - Độ phân giải cao, kết nối đa dạng
Độ phân giải WQHD+ 3840x1600, tần số quét 144Hz
Màn hình LG Ultrawide 38WR85QC-W 38 inch được trang bị độ phân giải WQHD+ 3840x1600 pixel trên tấm nền IPS, giúp mang lại mật độ điểm ảnh sắc nét và chi tiết. Nhờ tỷ lệ màn hình 21:9 siêu rộng, người dùng không cần thêm màn hình phụ vẫn có thể mở nhiều tác vụ cùng lúc.
Độ phân giải màn hình LG Ultrawide 38WR85QC-W 38 inch
Màn hình có tốc độ làm mới 144Hz, hình ảnh chuyển động mượt mà, liền mạch cho các cảnh quay tốc độ cao hoặc chơi game hành động. Thời gian phản hồi 1ms GtG (gray-to-gray) giúp giảm hiện tượng bóng mờ, tăng độ chính xác khi quan sát các chi tiết nhanh trên màn hình.
Thiết kế cong 2300R với chân đế công thái học
Màn hình LG Ultrawide 38WR85QC-W 38 inch có thiết kế cong 2300R nhẹ nhàng, tạo cảm giác bao phủ tự nhiên theo hướng nhìn của mắt. Đường cong này giúp người dùng quan sát toàn bộ nội dung hiển thị mà không cần đảo mắt nhiều, giảm căng thẳng cho mắt khi sử dụng thời gian dài.
Thiết kế màn hình LG Ultrawide 38WR85QC-W 38 inch
Công nghệ HDR10, Nano IPS, chống nháy
LG tích hợp cho mẫu màn hình này hàng loạt công nghệ hình ảnh tiên tiến như HDR10, DisplayHDR™ 600 và Nano IPS™. Với độ phủ màu DCI-P3 đạt 98% (chuẩn điện ảnh kỹ thuật số), màn hình LG Ultrawide 38WR85QC-W 38 inch tái hiện chính xác các dải màu sắc.
Công nghệ màn hình LG Ultrawide 38WR85QC-W 38 inch
Đa dạng cổng kết nối
Màn hình LG Ultrawide 38WR85QC-W 38 inch có 2 cổng HDMI hỗ trợ chuẩn HDMI 2.1 với khả năng truyền tải tín hiệu chất lượng cao. Thiết bị còn được trang bị cổng DisplayPort 1.4, cùng với LAN RJ-45 giúp truy cập mạng có dây ổn định hơn, phù hợp với người dùng làm việc từ xa cần kết nối ổn định.
Cổng kết nối màn hình LG Ultrawide 38WR85QC-W 38 inch
Mua màn hình LG Ultrawide 38WR85QC-W 38 inch chất lượng tại CellphoneS
CellphoneS đảm bảo cung cấp sản phẩm chính hãng với đầy đủ chế độ bảo hành từ nhà sản xuất. Các sản phẩm tại CellphoneS thường có mức giá hợp lý, đi kèm các chương trình ưu đãi hấp dẫn. Hệ thống cửa hàng rộng khắp cả nước, dịch vụ giao hàng nhanh chóng và hỗ trợ kỹ thuật tận tình, nhanh chóng. Ghé CellphoneS ngay hôm nay để trải nghiệm trực tiếp và trang bị chiếc màn hình LG Ultrawide 38WR85QC-W 38 inch chất lượng này nhé.
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!