Smart Tivi LG QNED 4K 85 inch 2026 (85QNED80BSA)
TV-DRS-LG-85QNED80BSA
Hàng mới về
Thông số kỹ thuật
Kích cỡ màn hình
85 inch
Công nghệ hình ảnh
HLG
HDR10
Dolby Vision
Filmmaker Mode
Motion Booster 120
Dynamic Tone Mapping
Dynamic QNED Color Pro
Công nghệ Auto Brightness Control
VRR 144Hz
Độ phân giải
4K
Loại màn hình
QNED
Tần số quét
120Hz
Loại tivi
Smart tivi, QNED tivi
Công nghệ âm thanh
Clear Voice Pro
α8 AI Sound Pro (Virtual 11.1.2 Up-mix)
Hệ điều hành
WebOS
Tiện ích nổi bật
Thương hiệu
Hàn Quốc
Sản xuất tại
Indonesia
Năm ra mắt
2026
41.990.000đ
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!