Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.5 inches |
| Công nghệ màn hình | Super Retina XDR |
| Camera sau | 3 Camera 12MP: |
| Camera trước | 12 MP ƒ/2.2 aperture |
| Chipset | A13 Bionic |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Bộ nhớ trong | 512 GB |
| Pin | 3969 mAh |
| Thẻ SIM | Nano-SIM + eSIM |
| Hệ điều hành | iOS 13 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
| Độ phân giải màn hình | 2688 x 1242 pixels |
| Cảm biến | FaceID, Con quay hồi chuyển, Gia tốc kế, Cảm biến tiệm cận, Cảm biến ánh sáng xung quanh |
iPhone 11 Pro Max 512GB cũ tại CellphoneS có nhiều tình trạng máy, từ cũ đẹp, cũ 99% đến trầy xước nhiều hoặc like new, đổi bảo hành. Mỗi tình trạng máy sẽ có giá bán khác nhau, tìm hiểu chi tiết giá iPhone 11 Pro Max 512GB cũ các phiên bản tại đây.
Giá iPhone 11 Pro Max 512GB cũ trên thị trường (Tháng 05/2026) nằm trong khoảng từ 7.990.000đ đến 9.490.000đ. Giá thành sản phẩm khi mua thực tế thường sẽ không đồng nhất và có sự chênh lệch theo từng tình trạng máy (cũ đẹp - like new - trầy xước).
Bảng giá chi tiết điện thoại iPhone 11 Pro Max 512GB cũ tại CellphoneS tháng 05/2026:
Tên sản phẩm |
Giá bán |
Giá thu cũ lên đời |
|
iPhone 11 Pro Max 512GB - Cũ đẹp |
9.690.000đ |
8.690.000đ |
|
iPhone 11 Pro Max 512GB Cũ trầy xước |
8.990.000đ |
7.990.000đ |
|
iPhone 11 Pro Max 512GB - Cũ Xước Cấn |
8.190.000đ |
7.190.000đ |
Khách hàng đang tìm kiếm thiết bị có dung lượng lưu trữ lớn? Vậy một chiếc iPhone 11 Pro Max 512GB cũ được xem là lựa chọn kinh tế và vô cùng hiệu quả. Ngoài ra, các dòng máy iPhone 11 Pro Max 512GB cũ 99% cũng rất được ưa chuộng nhờ ngoại hình còn gần như mới.

Đây là cơ hội tuyệt vời để người dùng sở hữu siêu phẩm một thời với chi phí cực kỳ hợp lý. Đặc biệt là vẫn đảm bảo được trải nghiệm cao cấp, mượt mà trong các tác vụ hằng ngày hay nhu cầu lưu trữ dữ liệu lớn.
CellphoneS hiện phân phối các dòng iPhone 11 Pro Max cũ với nhiều tùy chọn tình trạng từ cũ đẹp đến iPhone 11 Pro Max 256GB cũ với mức giá cạnh tranh. Khách hàng dễ dàng sở hữu thiết bị cao cấp tại hệ thống với sự minh bạch về tình trạng máy và chính sách bán hàng chuyên nghiệp.
Nếu khách hàng cần thêm lựa chọn lưu trữ, hãy xem ngay các mẫu iPhone 11 Pro Max 512GB like new với mức giá cực tốt. Khám phá ngay các dòng sản phẩm iPhone 11 Pro Max cũ tại hệ thống để nhận ưu đãi hấp dẫn.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!