Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.7 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | 12 MP, f/1.6, 26mm (wide), 1.4µm, dual pixel PDAF, OIS |
| Camera trước | 12 MP, f/2.2, 23mm (wide), 1/3.6" |
| Chipset | Apple A14 Bionic (5 nm) |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 6 GB |
| Bộ nhớ trong | 512 GB |
| Pin | Li-Ion, sạc nhanh 20W, sạc không dây 15W, USB Power Delivery 2.0 |
| Thẻ SIM | 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
| Hệ điều hành | iOS 14.1 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
| Độ phân giải màn hình | 1284 x 2778 pixels |
| Tính năng màn hình | HDR10 |
| Loại CPU | Hexa-core |
iPhone 12 Pro Max 512GB cũ đẹp có khả năng xử lý các tác vụ nặng như thiết kế đồ họa, chơi game mượt mà nhờ vi xử lý Apple A14 Bionic kết hợp RAM 6GB. Máy tích hợp bộ nhớ 512GB cho phép tải xuống và lưu trữ các ứng dụng nặng hay nhiều file phương tiện. Màn hình iPhone 12 Pro Max cũ sở hữu công nghệ OLED 6.7 inches mang đến dải màu sống động với sắc đen sâu thẳm.
iPhone 12 Pro Max 512GB cũ hiện có giá dao động từ khoảng 11.390.000đ đến 14.990.000đ. Hiện nay tại CellphoneS sẽ có nhiều loại giá chi tiết theo từng tình trạng máy khác nhau.
Bảng giá iPhone 12 Pro max 512GB cũ tại CellphoneS như sau:
Tên sản phẩm |
Giá bán |
Giá thu cũ lên đời |
|
iPhone 12 Pro Max 512GB - Cũ đẹp |
13.390.000đ |
12.390.000đ |
|
iPhone 12 Pro Max 512GB - Cũ Trầy Xước |
12.390.000đ |
11.390.000đ |
|
iPhone 12 Pro Max 512GB - Cũ Xước Cấn |
11.390.000đ |
10.390.000đ |
|
iPhone 12 Pro Max 512GB - Đã kích hoạt |
31.590.000đ |
30.590.000đ |
Nhìn chung, giá iPhone 12 Pro Max 512GB cũ tại CellphoneS sẽ giao động tầm 11 triệu đồng cho phiên bản cũ đẹp, và các mẫu có tình trạng như cũ trầy xước, xước cấn sẽ có gì rẻ hơn.
iPhone 12 Pro Max 512GB cũ năm 2026 vẫn rất đáng mua nếu bạn đang cần tìm kiếm một dòng điện thoại có màn hình lớn, camera sắc nét và mức giá hợp lý. Bạn có thể đến ngay CellphoneS để mua sản phẩm iPhone 12 Pro Max cũ với mức giá tốt kèm nhiều chương trình ưu đãi nhiều nhất.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!