Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.7 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Camera chính: 48 MP, f/1.8, 24mm, OIS |
| Camera trước | Camera selfie: 12 MP, f/1.9, 23mm, PDAF |
| Chipset | Apple A16 Bionic 6 nhân |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 6 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | 4323 mAh |
| Thẻ SIM | 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
| Hệ điều hành | iOS 16 |
| Độ phân giải màn hình | 2796 x 1290-pixel |
| Tính năng màn hình | 120Hz, Always-On display, HDR, True Tone, Haptic Touch, 2,000,000:1, 2000 nits |
| Loại CPU | 3.46 GHz |
iPhone 14 Pro Max 256GB sở hữu màn hình Super Retina XDR 6.7 inch 120Hz, chip A16 Bionic mạnh mẽ cùng camera 48MP, đáp ứng trọn vẹn nhu cầu cao cấp. Máy cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét cùng hiệu năng mượt mà hầu hết mọi tác vụ. Bộ nhớ 256GB tối ưu cho lưu giữ nội dung chất lượng cao và sử dụng ứng dụng nặng.
iPhone 14 Pro Max bản 256GB nổi bật với thiết kế cao cấp, màn hình lớn sắc nét và hiệu năng mạnh mẽ đáp ứng nhu cầu sử dụng dài lâu. Dung lượng bộ nhớ lớn đáp ứng tốt nhu cầu lưu trữ dài hạn cho ảnh, video và dữ liệu.
Phiên bản iPhone 14 Pro Max 256GB đáp ứng tốt nhu cầu lưu trữ lớn của người dùng hiện đại. Bộ nhớ 256GB hỗ trợ lưu trữ dài hạn các nội dung dung lượng lớn như hình ảnh độ phân giải cao, video 4K cùng dữ liệu và ứng dụng phục vụ công việc.

Bộ nhớ 256GB - Sẵn sàng cho mọi nhu cầu lưu trữ
Dung lượng này đặc biệt phù hợp với người thường xuyên quay video ProRes, chỉnh sửa hình ảnh, làm nội dung số hoặc sử dụng iPhone cho công việc lâu dài. Kết hợp cùng RAM 6GB và chip A16 Bionic, mọi tác vụ đều được xử lý mượt mà, ổn định theo thời gian.
Hệ thống camera sau của iPhone 14 Pro Max 256GB là điểm nhấn lớn với camera chính 48MP có chống rung quang học OIS, cho ảnh chi tiết cao, màu sắc chân thực. Camera góc siêu rộng 12MP 120° giúp ghi lại khung cảnh rộng, trong khi camera tele 12MP hỗ trợ zoom quang học 3x linh hoạt.

Chụp ảnh chi tiết cao, quay video chuyên nghiệp
Khả năng quay video cũng được nâng cấp mạnh mẽ với hỗ trợ 4K 60fps, Dolby Vision HDR và chế độ ProRes dành cho người dùng chuyên nghiệp. Camera trước 12MP hỗ trợ quay 4K, lấy nét PDAF và công nghệ ổn định hình ảnh điện tử, phù hợp cho cả selfie lẫn gọi video chất lượng cao.
iPhone 14 Pro Max 256GB được phân phối chính hãng tại CellphoneS với bảo hành đầy đủ và mức giá cạnh tranh. Sản phẩm được bảo chứng chất lượng bởi chế độ bảo hành chính hãng và chính sách hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp từ hệ thống.
CellphoneS cam kết quy trình mua sắm nhanh gọn, giá bán minh bạch cùng chương trình thu cũ đổi mới trợ giá cực tốt. Ghé CellphoneS ngay để nhận ưu đãi hấp dẫn, hỗ trợ trả góp 0% và sở hữu những chiếc flagship đẳng cấp với mức giá siêu ưu đãi!
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!