Smart tivi LG QNED 4K 100 inch 2026 (100QNED86BS)
TV-DRS-LG-100QNED86BS
Hàng mới về
Thông số kỹ thuật
Kích cỡ màn hình
> 85 inch
Công nghệ hình ảnh
Dolby Vision
HDR10
HLG
AI Picture Pro
Dynamic Tone Mapping Pro
AI HDR Remastering
4K Expression Enhancer
AI Genre Selection (SDR/HDR)
Filmmaker Mode
Precision Dimming Pro
Công nghệ Auto Brightness Control
9 chế độ hình ảnh
VRR 144Hz
Độ phân giải
4K
Tần số quét
120Hz
Loại tivi
Smart tivi, QNED tivi
Công nghệ âm thanh
Dolby Atmos
Clear Voice Pro
α8 AI Sound Pro
AI Object Remastering Pro
LG Sound Sync
Hệ điều hành
WebOS
Tiện ích nổi bật
Thương hiệu
LG
Sản xuất tại
Indonesia
Năm ra mắt
2026
109.990.000đ
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!