Smart tivi LG QNED 4K 75 inch 2026 (75QNED86BSA)
TV-DRS-LG-75QNED86BSA
Thông số kỹ thuật
Kích cỡ màn hình
75 inch
Công nghệ hình ảnh
Dolby Vision
HDR10
HLG
Motion Booster 120
Dynamic QNED Color Pro
Công nghệ Auto Brightness Control - Tự động điều chỉnh độ sáng
Dynamic Tone Mapping
Filmmaker Mode
VRR 144Hz
Độ phân giải
4K
Tần số quét
120Hz
Loại tivi
Smart tivi, QNED tivi
Công nghệ âm thanh
Clear Voice Pro: Auto Volume Leveling
α8 AI Sound Pro (Virtual 11.1.2 Up-mix)
Hệ điều hành
WebOS
Tiện ích nổi bật
Thương hiệu
LG
Sản xuất tại
Indonesia
Năm ra mắt
2026
33.990.000đ
SẮP VỀ HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!